✕
Trang chủ
Giới thiệu
Tổng quan về Khoa
Sơ đồ tổ chức Khoa
Văn phòng Khoa
Bộ môn
Bộ môn Truyền thông đa phương tiện
Bộ môn Báo chí
Thông báo
Đào tạo
Ngành đào tạo trình độ Đại học
Nghiên cứu khoa học
Đề tài nghiên cứu
Công bố khoa học
Đối ngoại, Doanh nghiệp và Cựu sinh viên
Hoạt động đối ngoại
Quan hệ doanh nghiệp
Cựu sinh viên
English
Khoa thông báo
Khoa Quan hệ công chúng tham dự buổi họp mặt kỉ niệm 99 năm ngày Báo chí Việt Nam
21/06/2024
Chiều 20-6-2024, Trường Đại học Kinh tế - Kỹ thuật Bình Dương (BETU) tổ chức họp mặt với Khoa Quan hệ công chúng và Trung tâm Truyền thông và Tư vấn hướng nghiệp nhân kỷ niệm 99 năm ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam (21.6.1925 – 21.6.2024).
Sinh viên khoa Quan hệ công chúng tham gia cuộc thi "Theo dấu chân Người" lần 7
21/05/2024
Ngày 18/5/2024, sinh viên khoa Quan hệ công chúng tham gia dự thi và biểu diễn tại vòng chung kết hội thi “Theo dấu chân Người” lần thứ 7 do Khoa Đại cương phối hợp với Trung tâm Truyền thông và Tư vấn hướng nghiệp và Đoàn Thanh niên Trường Đại học Kinh tế - Kỹ thuật Bình Dương (BETU) tổ chức.
Sinh viên ngành Quan hệ công chúng học môn Kỹ thuật quay và dựng phim
18/05/2024
Trong học kì 2 năm học 2023- 2024, sinh viên ngành Quan hệ công chúng được học môn Kỹ thuật quay và dựng phim. Đây là một môn học đòi hỏi kỹ năng chuyên môn cùng năng lực cảm thụ thẩm mỹ, sự khéo léo, sáng tạo của người học.
Sinh viên khoa Quan hệ công chúng tham gia hoạt động thiện nguyện ở huyện Cần Giuộc, Long An
04/05/2024
Nhận thấy việc cung cấp nước sạch cho người dân tại các nơi thiếu nước sinh hoạt trong mùa nắng nóng là cấp thiết, mạnh thường quân ở xã Bạch Đằng (tỉnh Long An) và hai điểm cung cấp nước tại Vĩnh Cửu và Tân Phước Khánh (tỉnh Long An) đã tổ chức mang nước sạch đến cho người dân ở huyện Cần Giuộc (tỉnh Long An).
Sinh viên khoa Quan hệ công chúng chụp ảnh dự thi cuộc thi ảnh online "Lớp mình là số 1"
22/04/2024
Cuộc thi ảnh online “Lớp mình là số 1” lần II của trường Đại học Kinh tế - Kỹ thuật Bình Dương do Trung tâm Truyền thông và Tư vấn hướng nghiệp phối hợp với Phòng công tác sinh viên và Khoa Quan hệ công chúng tổ chức.
1
2
Có thể bạn quan tâm
Giới thiệu Bộ môn Truyền thông đa phương tiện
Giới thiệu Bộ môn Báo chí
Trường ĐH Kinh tế - Kỹ thuật Bình Dương chúc mừng lễ khai giảng năm học 2023-2024
Lễ xuất quân đội tuyển bóng đá sinh viên Việt Nam tham dự giải châu Á 2023
BETU ký kết MOU với Trường ĐH Kyungwoon (Hàn Quốc)